Get Adobe Flash player

Related Links

Follow us

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

MINISTRY OF HOME AFFAIRS

 

 

KUITWA KWENYE USAILI

Kufuatia Tangazo lililotolewa na Kamishna Jenerali wa Jeshi la Zimamoto na Uokoaji la tarehe 21|1|2014, waombaji wa nafasi ya Mkaguzi Msaidizi wa Zimamoto na Uokoaji

( Assistant Inspector of Fire and Rescue) wafuatao wanaitwa kwenye Usaili, utakaofanyika katika Bwalo Kuu la Magereza Ukonga , DAR ES SALAAM, kuanzia Saa Mbili Kamili Asubuhi (2:00) kwa tarehe zilizoainishwa.

 

TAREHE 28/03/2014

TAREHE 29/03/2014

 

 JINA

JINA

 

 

 

1 Jane Mayemba

 

 

1 Abbas Abdallah

2 Japhet N. Swai

 

2 Abdallah Luziga

3 Jasmin Peter

 

3 Agnes Kajela

4. Jeddy Mahimbi

 

4 Agricola Mwageni

5. Joachimu Pasiani

 

5 Alfa Pangamwezi

6. Joel Mwakanyasa

 

6 Alfred N. Machibya

7. Joel Peter Ikamba

 

7 Alhaj A. Kimaro

8. John Chaka Mwendamaka

 

8 Alinanuswe Mwaisaka

9. John Joseph

 

9 Ally M. Ngozi

10. Joseph Elias

 

10 Aloyce Richard Kinyashi

11 . Josephine Joseph

 

11 Amon Richard Zephania

12 . Juma Antipas

 

12 Amos Kagika

13. Juma Kazula

 

13 Amos Mselela

14. Justine Henry

 

14 Andrew Mwasalemba

15. Kabanda Evarist

 

15 Aneth Godfrey

16. Kelvin Makena

 

16 Anna T. Rutaihwa

17. Khalid Mussa Mtoni

 

17 Anthony H. Mpungwe

18. Kibona Emmanuel

 

18 Arcado s Aloyce

19. Kibuye M. Jumanne

 

19 Arnold Mbaruku

20. Komba Joel

 

20 Arnold R. Kashindye

21. Lameck Mrope

 

21 Asagwile L. Mwanyemba

22. Leo Mponda

 

22 Asha A. Zayumba

23. Leonard A.Furaha

 

23 Asnath D Mgeni

24. Leonard Martin

 

24 Awadhi Chang'a

25. Liliana P. Katanga

 

25 Beatrice B.Gahaihi

26. Livingstone Fute

 

26 Beatrice Silvester Chande

27. Lusajo Mboli

 

27 Belgina W. Ndomba

28. Madina Mohamed Saidi

 

28 Bidhati M. Mikongoti

29. Magdalena Ilembo

 

29 Boniface O.Mwitula

30. Magita M. Mataro

 

30 Boniphace Adhiri

31. Maiko Nathan Malangalila

 

31 Caroline S. Baraza

32. Malumbo Ngata

 

32 Castory Willa

33. Mary Zilahulula

 

33 Cecilia Edward Anicetus

34. Mashaka J.Makuka

 

34 Clementina P. Kihenche

35. Mathias Thomas

 

35 Condrada Nyoni

36. Maulo D Kigahe

36 Constantine Mgouya

37. May M. Kisse

37 Cosmas Ndunguru

38. Melania Nyabwinyo

38 Coster Julius

39. Merick Julius

39 David E Lyimo

40. Mjaya J. Changuru

40 David S Mapua

41. Mohamed Hilal Mohamed

41 Dennis N. Mtaki

42. Mohamed Koppi

42 Deodatus M. Mushi

43. Mohamed M. Hella

43 Deogratius Mosha

44. Mussa Hassan Mussa

44 Deusdedith Juma

45. Mussa Ibrahim

45 Dickson Bigundu

46. Mwamini Yahya Rufumbo

46 Dickson Mwanjala

47. Mwanaharusi J. Kambi

47 Donald Maganga

48. Mwita G.Mwita

48 Edward J. Kakwale

49. Nancy Roman

49 Edward Michael

50. Ndalo Biswalo

50 Edward Nkosi

51. Neema Kabenga

51 Edward Z. Lukuba

52. Neema Leonard

52 Elautery Josephati Mremi

53. Neema Wilson

53 Eliakimu Sanga

54. Nickson Kikoti

54 Elias Chacha

55. Okacudo Mlowe

55 Elias Peter Bundala

56. Omary Ukasha

56 Elinuru Ombeni

57. Osmundi O. Mbunda

57 Eliphas Sabeke

58. Pastory Kulwa

58 Elisamini Nekemia

59. Paul Richard

59 Emelensiana John Pearson

60. Perpetua N. Kasmiri

60 Eminata Kamogo

61. Peter Charles Mtui

61 Emmanuel Godwin

62. Peter Kalinga

62 Erick B. Kiowi

63. Protas A. Komba

63 Erick E.Silayo

64. Protas Mligo

64 Ernest Nicholaus Temba

65. Rajabu Hamis Masaka

65 Evaristo Elbauti Mwinuka

66. Ramadhani Nchimbi

66 Ezekia Kasege

67. Rashid Kabichi

67 Fadhili Mwanyangala

68. Rehema J. Hamad

68 Faustin F. Mtitu

69. Rehema Maeda

69 Feruzi A. Mgeni

70. Revocatus Budeba

70 Florence F. Uiso

71. Richard G. Mlowe

71 Frank Chibuga

72. Rick Nyalusi

72 Frank J. Mbilinyi

73. Robert Andrew Simba

73 Fredrick A. Nossa

74. Robert K. Minga

74 Frida A. Mtui

75. Saad Juma

75 George .S.O. James

76 Saidy O.Kabanda

76 George Ngatunga

77. Sambekwa Heri Mgonjwa

77 George Shayo

78. Sarah Swaleh Iyulluh

78 Gladness Amandi

79. Sauda Njeeson

79 Godbless Aikael

80. Severin Luvanga

80 Goodluck Kandonga

81. Sharifa J. Sagamba

81 Hadija Mtambua

82. Sikudhani Sangalali

82 Haji Mussa Maywaywa

83. Steward Kalinga

83 Hanafi A.Mkilindi

84. Swedi Mtinda

84 Happy Nkinda

85. Sylivia Mashimba

85 Harith N. Harith

86. Thobias B Samweli

86 Henry Peter King'ola

87. Thomas Emmanuel

87 Heri Kaluma

88. Tumaini C. Ngowi

88 Heribert J Lessio

89. Tunu T. Zingu

89 Herman R. Ndunguru

90. Tusimsahau Phelix Oloto

90 Hija R Njechele

91. Upendo Bernadeta

91 Honory J. Msoka

92. Veronica Julius

92 Hulwe Juma , S.

93. Vicent Alphonce Mapunda

93 Idd Ramadhani

94. Victor Herman Mwaikuju

94 Innocent Lupondo

95. Victoria P Myalla

95 Isack J. Njombe

96 Victoria P. Nubi

96 Isakwisa Alfred Mwakasangula

97. Ward Lingstone

97 Isaya Msuya

98. William G. Mduma

98 Islam Salum

99. Yakuti Jackob Kamungu

99 Issaria J.Kimambo

100. Yasini Shakimu Komba

100 Jackson M. Mpangala

101. Yassin Kupaza

101 Jackson Mlyimu

102. Zacharia Msafiri

102 Jalia Ahmed Mbuguni

 

103 James Noel

103. Zena Jumanne

 MUHIMU

Aidha,tunapenda kuwatangazia waombaji waliochaguliwa kufanya usaili tarehe 25/03/2014, tarehe 26/03/2014 na tarehe 27/03/2014 mnaarifiwa kwamba Usaili utafanyika katika Ukumbi wa Bwalo Kuu la Magereza Ukonga, saa Mbili kamili Asubuhi (2:00) na Siyo Katika Ukumbi wa Chuo cha Polisi Kurasini, kama ilivyotangazwa awali.

 

Watahiniwa wote mnakumbushwa kufika na vyeti halisi wakati wa usaili.