



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
JESHI LA POLISI TANZANIA



Tangazo

MSAMAHA WA KUTOSHTAKIWA KWA WANAOMILIKI SILAHA KINYUME CHA SHERIA

Jeshi la Polisi nchini lingependa kuwajulisha kuwa kupitia Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mhe. Innocent Lugha Bashungwa (Mb) kwa mamlaka aliyopewa chini ya Kifungu cha 66 cha Sheria ya Udhhibiti wa Silaha na Risasi ya Mwaka 2015, Sura ya 223 na marejeo ya mwaka 2023 ametoa msamaha wa kutoshtakiwa kwa wamiliki wa silaha kinyume cha sheria endapo watasalimisha silaha haramu kwa hiari kama ilivyotangazwa katika Tangazo la Serikali Na. 537 la Tarehe 29/08/2025.

MAENEO YA KUSALIMISHA

1. Vituo vya Polisi
2. Ofisi za Serikali za Mitaa
3. Ofisi za Watendaji wa Kata

MUDA WA KUSALIMISHA

Saa 2.00 Asubuhi hadi 10.00 Jioni

KUANZIA

01 Septemba 2025 hadi 31 Oktoba 2025



Polisi Tanzania



polisi.tanzania



tanpol



www.polisi.go.tz

Nidhamu, Haki, Weledi na Uadilifu, Msingi wa Mafanikio Yetu