

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI**

**FOMU SA. 1**



**Taratibu za Vyama ( Maombi ya Kusajili )  
[Taratibu ya 4 (1)]**

**MAOMBI YA USAJILI**

Maombi haya yanafanywa kwa Mujibu wa Sheria ya Vyama

Jina la Chama .....

.....

Sasa na baadaye itaitwa 'Chama'

1. Eneo ofisi ilipo (taja sehemu).....
2. Anuani ya Chama ni.....
3. Malengo ya chama .....
4. Tunaambatanisha na Kielelezo 'A' cha nakala mbili halisi za katiba ya chama pamoja na taratibu za chama.
5. Tunaambatanisha na Kielelezo 'B' fomu ya maelezo tuliyokamilisha kadiri ya uelewa na imani yetu.

Saini.....

Cheo.....

Saini.....

Cheo.....