

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI**



MUONGOZO WA KATIBA

1. JINA LA CHAMA

2. ANUANI NA MAHALI ILIPO OFISI

- Simu
- Barua pepe
- Makao Makuu ya Ofisi

3. UANACHAMA NA MASHARTI YA UANACHAMA

- Aina za wanachama
- Sifa za mwanachama
- Haki za mwanachama
- Wajibu wa mwanachama
- Ukomo wa mwanachama

4. MALENGO YA CHAMA

5. IMANI (endapo chama ni cha kidini)

6. UONGOZI

- Muundo wa uongozi

- Vyeo vya Viongozi
- Sifa za viongozi
- Kazi za kila kiongozi
- Muda wa Viongozi kukaa madarakani

7. MIKUTANO

- Aina za mikutano
 - Mkutano Mkuu
 - Mkutano wa kawaida
 - Mkutano wa dharura
- Taratibu za kila Mkutano
- Wajumbe wa Mkutano
- Kazi za kila mkutano
- Akidi/Idadi halali ya wajumbe watakaohudhuria katika Mkutano

8. VYANZO VYA MAPATO

9. UCHAGUZI WA VIONGOZI

- Chombo kinachosimamia uchaguzi
- Sifa za wgombea
- Utatibu wa uchaguzi
- Makabidhiano ya uongozi baada ya uchaguzi
- Jinsi ya kumuondoa kiongozi madarakani

10. UTATUZI WA MIGOGORO

- Taratibu za kutatua mgogoro
-
- Chombo kitakachosimamia utatuzi wa migogoro
- Wajumbe wa chombo hicho
- Nafasi ya kusikilizwa mtuhumiwa

- Maamuzi ya chombo hicho
- Nafasi ya kukata rufani

11. MABADILIKO YA KATIBA

- Mkutano utakaofanya mabadiliko
- Akidi/Idadi halali ya wajumbe watakaohudhuria katika Mkutano

12. KUVUNJIKA KWA CHAMA

- Mkutano utakaoadili jambo hilo
- Akidi/Idadi halali ya wajumbe watakaohudhuria katika Mkutano
- Ugawaji wa mali za chama

13. BARAZA LA WADHAMINI